मुंबई: मुंबई इंडियन्स आणि लखनौ सुपर जायट्ंसमध्ये सामना रंगला. वानखेडेमधील या सामन्यात आज मुंबईला विजय मिळाला आहे. मुंबईने नाणेफेक जिंकली आणि कर्णधार सूर्यकुमार यादवने प्रथम बॉलिंग करण्याचा निर्णय घेतला.
प्रथम फलंदाजी करताना लखनौने 228 धावा केल्या आणि मुंबईने 229 धावा केल्या सामना 6 विकेट्स राखून जिंकला. यानंतर कर्णधार सूर्यकुमार यादव काय म्हणाला पाहा.
पॉवरप्लेमध्ये 90 धावा दिल्यानंतर स्ट्रॅटेजिक ब्रेक दरम्यान झालेल्या संभाषणाचा खुलासा सूर्यकुमार यादवने केला. त्याने कबूल केले की "या मोसमात ते अनेकदा अशाच परिस्थितीत सापडले होते, पण काही विकेट्स घेऊन ते खेळावर नियंत्रण मिळवू शकतात हे त्यांना माहीत होते. त्याने गोलंदाजांचे कौतुक केले आणि म्हटले की त्यांनी मोठे धैर्य दाखवून एलएसजीला त्या धावसंख्येवर रोखून एक उल्लेखनीय पुनरागमन केले. त्याने पुढे सांगितले की गोलंदाजांकडे त्यांच्या योजना होत्या आणि फक्त त्यांच्यावर विश्वास ठेवण्याची गरज होती; त्यांनी दाखवलेले धैर्य कौतुकास्पद होते."
फलंदाजीला जाण्यापूर्वी झालेल्या चर्चेबद्दल बोलताना, "सूर्यकुमारने एका मागील सामन्याची आठवण सांगितली, ज्यात मुंबईने 240 धावा केल्या होत्या, पण तरीही सनरायझर्सने लक्ष्याचा पाठलाग केला होता. तो म्हणाला की त्याला माहीत होते की लक्ष्य गाठण्यासारखे आहे आणि त्याचा विचार स्पष्ट होता. त्याने संघाच्या भक्कम सुरुवातीची नोंद घेतली, रिकल्टनच्या शानदार खेळीचे कौतुक केले आणि रोहित शर्मासाठी काही खास शब्द वापरले, जो पूर्ण तयारीने मैदानात उतरला आणि आपल्या अनोख्या शैलीत प्रेक्षकांचे मनोरंजन केले. सलामीच्या भागीदारीबद्दल तो म्हणाला की, मोठ्या लक्ष्याचा पाठलाग करताना चांगली सुरुवात नेहमीच महत्त्वाची असते; त्याने नेमकी गरज असलेली कामगिरी केल्याबद्दल रोहित आणि रिकल्टन यांना श्रेय दिले, तसेच नमन धीर आणि संघातील इतर खेळाडूंच्या योगदानाचीही प्रशंसा केली."
आता मुंबईला पुढील सगळे सामना जिंकावे लागणार आहेत तसेच प्लेऑफसाठी उतर संघावर अवलंबून राहावे लागणार आहे.

