Dailyhunt Logo
  • Light mode
    Follow system
    Dark mode
    • Play Story
    • App Story
हापूरमध्ये समाजवादी पक्षाच्या कार्यकर्त्याच्या घरी सापडले ५५ सिलिंडर

हापूरमध्ये समाजवादी पक्षाच्या कार्यकर्त्याच्या घरी सापडले ५५ सिलिंडर

NEWS डंका 3 months ago

त्तर प्रदेशच्या हापूर येथे एलपीजी सिलिंडरच्या साठेबाजीवर प्रशासनाने कारवाई करत ५५ भरलेले एलपीजी सिलिंडर जप्त केले आहेत. हे सिलिंडर अब्दुल रेहान यांच्या मालकीच्या जागेतून जप्त करण्यात आले.

रेहान हे समाजवादी पक्षाचे कार्यकर्ते असल्याचे सांगितले जात असले तरी पक्षाने त्यांच्याशी संबंध नसल्याचे स्पष्ट केले आहे.

अधिकाऱ्यांना एलपीजी सिलिंडरची साठेबाजी केल्याची माहिती मिळाल्यानंतर स्थानिक प्रशासन आणि पोलिसांनी असौरा गावात रेहान यांच्या घरावर छापा टाकला. छाप्यादरम्यान मोठ्या प्रमाणात भरलेले सिलिंडर सापडले.

आरोपी फरार

छाप्याची माहिती मिळताच अब्दुल रेहान घटनास्थळावरून फरार झाले असून पोलिस त्यांचा शोध घेत आहेत. स्थानिकांच्या मते रेहान हे प्रत्येक सिलिंडर सुमारे २००० रुपयांना विकत असल्याचा आरोप आहे.

स्टेशन हाऊस ऑफिसर हापूर देहात नीरज यांनी सांगितले की आरोपीविरुद्ध अत्यावश्यक सामुग्रीच्या अंतर्गत गुन्हा दाखल करण्यात आला असून पुढील कायदेशीर कारवाई सुरू आहे.

भारताचा सेमीकंडक्टर मिशन वेग घेणार

भारताला केलेल्या विनंतीनंतर अमेरिकेकडून इतर देशांना रशियन तेल खरेदीची परवानगी

होर्मुज सामुद्रधुनी बंद करण्याचा इशारा

ट्रॉफीनंतर कोहलीची भूक वाढली!

समाजवादी पक्षाचा इन्कार

दरम्यान, आनंद गुर्जर जिल्हाध्यक्ष समाजवादी पक्ष (हापूर) यांनी अब्दुल रेहान यांचा पक्षाशी कोणताही संबंध नसल्याचे सांगितले आहे.

सरकारचा साठेबाजीविरोधात कडक पवित्रा

ही कारवाई योगी आदित्यनाथ यांच्या निर्देशानंतर राज्यभर सुरू असलेल्या एलपीजी सिलिंडर साठेबाजी आणि काळाबाजाराविरोधातील मोहिमेचा भाग आहे. प्रशासनाने स्पष्ट केले आहे की एलपीजीचा अवैध साठा किंवा काळाबाजार करणाऱ्यांवर कठोर कारवाई केली जाईल.

Dailyhunt
Disclaimer: This content has not been generated, created or edited by Dailyhunt. Publisher: News Danka