करण जोहरने इन्स्टाग्रामवर शाहरुख खान आणि आलिया भट्ट यांच्यासह अनेक सेलिब्रिटींना अनफॉलो केले
राजपाल यांच्या मते, त्यांनी हे पात्र खूप काळजीपूर्वक साकारले. त्यांनी स्पष्ट केले, "मी खरंतर धर्माची पूजा करतो. त्यामुळे हे पात्र माझ्यासाठी खूप आव्हानात्मक होते, कारण मी त्यातली अगदी लहानशी गोष्ट जरी केली असती, तरी आपल्या धर्माचा अपमान झाला असता."
अभिनेत्याने पुढे स्पष्ट केले की, छोटा पंडितचा प्रसिद्ध अगरबत्तीचा लूक हा खरंतर चित्रीकरणादरम्यान वापरल्या जाणाऱ्या डास प्रतिबंधक काड्यांवरून घेतला होता.
नीट वादावर बोलल्यामुळे विशाल दादलानीला 'इंडियन आयडॉल १६' मधून काढून टाकण्यात आले का? सत्य समोर आले
राजपाल यादव यांनी हे देखील उघड केले की, या लूकची मूळ योजना खूप वेगळी होती. सुरुवातीला, चित्रपटातील मंदिराच्या पार्श्वभूमीमुळे प्रियदर्शन यांना त्या पात्राला फुलांनी सजवायचे होते. मात्र, राजपाल यांना वाटले की, ते पात्र कृत्रिम वाटण्याऐवजी खऱ्या अर्थाने विनोदी वाटावे यासाठी त्याला एका हटके लूकची गरज आहे. म्हणून, राजपाल यादव यांनी आपला लूक बदलला, अगरबत्ती लावली आणि आपला अंतिम लूक दाखवण्यासाठी प्रियदर्शन यांच्याकडे गेले. तो लूक पाहून प्रियदर्शन हसले आणि त्यांनी त्याला मान्यता दिली.
"द पिरॅमिड स्कीम" ट्रेलर प्रदर्शित: झटपट श्रीमंत होण्याच्या लोभाची एक धोकादायक कहाणी
प्रियदर्शन दिग्दर्शित, भूल भुलैया (2007) मध्ये अक्षय कुमार मुख्य भूमिकेत होता. यात शायनी आहुजा, विद्या बालन, परेश रावल आणि असरानी देखील होते. हा चित्रपट प्रचंड गाजला.
Edited By - Priya Dixit

