Dailyhunt
जळगाव नंतर आता रायगडमध्ये एसटी बसचा अपघात: ब्रेक निकामी झाल्याने दरीत कोसळण्यापासून थोडक्यात बचावली, प्रवासी गंभीर जखमी

जळगाव नंतर आता रायगडमध्ये एसटी बसचा अपघात: ब्रेक निकामी झाल्याने दरीत कोसळण्यापासून थोडक्यात बचावली, प्रवासी गंभीर जखमी

हाराष्ट्रातील काशेडी घाटात खेड-बोरिवली एसटी बसचे ब्रेक निकामी झाल्याने एक मोठा अपघात झाला. बस एका ट्रकला धडकली आणि खड्ड्यात पडण्यापासून थोडक्यात बचावली; यात १३ प्रवासी जखमी झाले आहे.

धुळे-भुसावळ मार्गावर एसटी बसचे ब्रेक निकामी झाल्यामुळे मोठा अपघात; बस ३ किलोमीटरपर्यंत अनियंत्रितपणे धावली

मिळालेल्या माहितीनुसार महाराष्ट्रात एसटी बसच्या सुरक्षेवर सातत्याने प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले जात आहे. बुधवारी जळगावमध्ये एसटी बसचे ब्रेक निकामी झाल्यानंतर, रायगड जिल्ह्यातील काशेडी घाटात आणखी एका एसटी बस अपघाताने प्रवाशांच्या सुरक्षेबाबत गंभीर चिंता निर्माण झाली आहे. खेड डेपोतून निघालेल्या खेड-बोरिवली एसटी बसवरील नियंत्रण सुटले आणि ती एका ट्रकला धडकली. या अपघातात ट्रक चालकासह तेरा जण जखमी झाले असून, त्यापैकी काहींची प्रकृती गंभीर असल्याचे वृत्त आहे.

बच्चू कडू एकनाथ शिंदे यांच्या नेतृत्वाखालील शिवसेनेत सामील झाले; विधान परिषद उमेदवार म्हणून नामनिर्देशित केले

बुधवारी रात्री निघालेली बस रायगड जिल्ह्यातील भोगाव परिसरात पोहोचली. काशेडी घाटावर बसचे ब्रेक अचानक निकामी झाले आणि चालकाचे नियंत्रण सुटले. अनियंत्रित बस समोरून जाणाऱ्या एका ट्रकला धडकली. बस दरीत पडण्यापासून थोडक्यात बचावली.पोलीसही तात्काळ घटनास्थळी दाखल झाले आणि त्यांनी मदत व बचाव कार्य सुरू केले.
Dailyhunt
Disclaimer: This content has not been generated, created or edited by Dailyhunt. Publisher: Webduniya Marathi