मिळालेल्या माहितीनुसार मुंबईच्या छत्रपती शिवाजी महाराज आंतरराष्ट्रीय विमानतळावर (CSMIA) एका हृदयद्रावक अपघाताची बातमी समोर आली आहे.
१६ फेब्रुवारी २०२६ रोजी, विमानतळाच्या सहार एअर कार्गो कॉम्प्लेक्समध्ये एका ४६ वर्षीय लॉजिस्टिक्स कर्मचाऱ्याचा ट्रकने धडकल्याने दुर्दैवी मृत्यू झाला. या घटनेमुळे विमानतळ परिसरात जड वाहनांच्या ऑपरेशन आणि कर्मचाऱ्यांच्या सुरक्षिततेबद्दल गंभीर प्रश्न उपस्थित झाले आहे.
वर्धा जिल्ह्यात अपघात; नवी दिल्ली-चेन्नई एक्सप्रेसच्या एसएलआर कोचमध्ये भीषण आग
मृत व्यक्तीचे नाव गणेश लोटणकर असे आहे, तो नालासोपारा (पूर्व) येथील रहिवासी आहे. लोटणकर गेल्या २० वर्षांपासून गॉर्डन वुड्रोफ लॉजिस्टिक्स लिमिटेडमध्ये काम करत होता. त्याची प्राथमिक जबाबदारी परदेशात निर्यात केलेल्या वस्तूंसाठी कागदपत्रे साफ करणे ही होती. वृत्तानुसार, सोमवारी संध्याकाळी ५:३० च्या सुमारास ही घटना घडली जेव्हा ते नियमित ड्युटीवर होते.
अजित पवारांच्या अपघाताचा मोठा खुलासा
एफआयआरनुसार, लोटणकर हे प्रलंबित औषध कार्गो कागदपत्रे साफ करण्यासाठी मुंबई विमानतळ संकुलातील फार्मा झोनकडे चालत जात होते. लाल रंगाच्या आयशर ट्रकने त्यांना धडक दिली. प्रत्यक्षदर्शींनी सांगितले की ट्रक लोटणकर यांच्या कंबरेवरून गेला आणि ते गंभीर जखमी झाले. अपघातानंतर लगेचच कर्मचाऱ्यांनी लोटणकर यांना विलेपार्ले येथील कूपर रुग्णालयात नेले. तथापि, पोहोचताच डॉक्टरांनी त्यांना दाखल करण्यापूर्वी मृत घोषित केले. त्यांचा धाकटा भाऊ यांनी सहार पोलिस ठाण्यात निष्काळजीपणाचा आरोप करत तक्रार दाखल केली आहे.

