कार भाजीच्या दुकानात धडकून अपघातात महिला व २ वर्षाच्या मुलीचा मृत्यू
नागपूर वाडी पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील दावलामेटीच्या म्हाडा कॉलनीमधील एका कुलूपबंद घरात एका वृद्ध दाम्पत्याचे मृतदेह आढळल्याने परिसरात खळबळ उडाली आहे. घरातून येणाऱ्या तीव्र दुर्गंधीमुळे ही घटना उघडकीस आली. प्राथमिक अंदाजानुसार, या दाम्पत्याचा मृत्यू सुमारे चार दिवसांपूर्वी किंवा त्याहून अधिक काळापूर्वी झाला असावा.
मृतकांची ओळख गंगाधर जानबाजी भोंगडे (७५) आणि त्यांच्या पत्नी कौशल्या भोंगडे (७०) अशी पटली आहे. हे जोडपे गेल्या १२ वर्षांपासून म्हाडा कॉलनीत एकटेच राहत होते . गंगाधर हे डिफेन्स ऑर्डनन्स फॅक्टरीचे सेवानिवृत्त कर्मचारी होते आणि निवृत्तीवेतनावर जगत होते. दोघेही बऱ्याच काळापासून आजारी असल्याचे सांगण्यात आले.
वर्ध्यातल्या वाणा नदीत वडील आणि मुलीसह तीन जणांचा बुडून मृत्यू
मिळालेल्या माहितीनुसार, शुक्रवारी ईदच्या दिवशी सकाळी त्यांचा जावई सुमारे ९ वाजता मटण घेऊन घरी पोहोचला. त्यावेळी घराचा मुख्य दरवाजा आतून बंद करण्यात आला होता आणि कंपाऊंडमधील पायपुसणीलाही कुलूप लावण्यात आले होते.
दरम्यान, त्यांना घरातून तीव्र दुर्गंध येत असल्याचे जाणवले. काहीतरी संशय आल्याने ते घराच्या आवारात गेले, पण दुर्गंध इतका तीव्र होता की ते लगेच बाहेर आले आणि मदतीसाठी शेजाऱ्यांना बोलावले. स्थानिक नागरिकांनी तेथे पोलिसांना माहिती दिली. पोलिसांचे पथक सकाळी सुमारे साडेदहा वाजता घटनास्थळी पोहोचले. कुलूप तोडून आत गेल्यावर, गंगाधर यांचा मृतदेह घराच्या स्वयंपाकघरात आणि त्यांच्या पत्नी कौशल्या यांचा मृतदेह बेडरूममध्ये आढळला. दोन्ही मृतदेह शवविच्छेदनासाठी शासकीय रुग्णालयात पाठवण्यात आले.
Edited By - Priya Dixit

