मंत्री नितेश राणे अमरावतीच्या परतवाडा येथील सकल हिंदू समाजाच्या सभेला उपस्थित राहिले नाहीत. कडक उन्हामुळे समर्थक निराश झाले आणि पोलिसांनी दुकाने बंद केल्याने व्यापारी संतप्त झाले.
मिळालेल्या माहितीनुसार नुकत्याच घडलेल्या लैंगिक अत्याचाराच्या घटनेच्या निषेधार्थ अमरावती जिल्ह्यातील अचलपूर-परतवाडा येथे सकल हिंदू समाजाने आयोजित केलेली एक भव्य जाहीर सभा आणि नवकन्या पूजन कार्यक्रम निराशाजनक ठरला, कारण प्रमुख वक्ते, राज्याचे मत्स्यव्यवसाय मंत्री नितेश राणे यांचा दौरा ऐनवेळी रद्द करण्यात आला. ४२ अंशांपेक्षा जास्त तापमान आणि कडक ऊन असूनही, त्यांचे भाषण ऐकण्यासाठी मोठ्या संख्येने समर्थक जमले होते, परंतु मंत्र्यांच्या अनुपस्थितीमुळे त्यांना निराश होऊन परतावे लागले.
या बैठकीवरून प्रशासन आणि आयोजकांमध्ये सुरुवातीपासूनच तणाव निर्माण झाला होता. ही बैठक मूळतः परतवाडा येथील जयस्तंभ चौकात होणार होती, परंतु पोलिसांनी संवेदनशीलतेचे आणि सुरक्षेचे कारण देत परवानगी नाकारली. बऱ्याच संघर्षानंतर, आयोजकांनी दुर्रानी चौकात बैठक घेण्याचा निर्णय घेतला. कोणताही अनुचित प्रकार टाळण्यासाठी पोलिसांनी परिसरात अतिरिक्त सुरक्षा दल तैनात केले.
पुणे शिवसेना मध्ये लवकरच शहरस्तरीय नेतृत्वात फेरबदल होण्याचे संकेत खासदार संजय राऊत यांनी दिले
Edited By- Dhanashri Naikमहाराष्ट्रात 'एक राष्ट्र, एक ई-चलन' लागू, वाहतूक नियमांमध्ये कठोरता वाढणार

