Dailyhunt Logo
  • Light mode
    Follow system
    Dark mode
    • Play Story
    • App Story
नोएडात सुरक्षा रक्षकाला महिलेची जातिवाचक शिवीगाळ

नोएडात सुरक्षा रक्षकाला महिलेची जातिवाचक शिवीगाळ

NEWS डंका 3 weeks ago

व्हिडिओ व्हायरल, म्हणाली- 'मला कशाचाही पश्चात्ताप नाही'

ग्रेटर नोएडा येथील एका सोसायटीमध्ये सुरक्षा रक्षकाला महिलेने जातिवाचक शिवीगाळ केल्याचा धक्कादायक प्रकार समोर आला आहे. या घटनेचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाल्यानंतर संबंधित महिलेच्या वर्तनावर तीव्र संताप व्यक्त केला जात आहे.

विशेष म्हणजे, या प्रकरणानंतरही महिलेने आपल्या कृत्याबद्दल कोणताही पश्चात्ताप नसल्याचे सांगितल्याने वाद आणखी चिघळला आहे.

ही घटना ग्रेटर नोएडा वेस्टमधील अम्रपाली सेंच्युरियन पार्क टेरेस होम्स सोसायटीमध्ये घडल्याचे सांगितले जात आहे. व्हायरल व्हिडिओमध्ये महिला सुरक्षा रक्षकांसोबत वाद घालताना दिसत असून, यावेळी तिने जातिवाचक शब्दांचा वापर करत शिवीगाळ केली. तसेच सुरक्षा कर्मचाऱ्यांना धमकावल्याचेही व्हिडिओमध्ये दिसून येते. रात्रीच्या वेळी खाद्यपदार्थ पोहोचवण्यासाठी आलेल्या डिलिव्हरी कर्मचाऱ्याला गेटवर थांबवल्याने हा वाद सुरू झाल्याची माहिती आहे.

चिराग पासवानांचा मांझी पिता-पुत्रांना राजीनाम्याचा सल्ला

समय रैनाच्या 'लेटेंट'मधील जोक्सवरून वाद

वाद वाढल्यानंतर महिलेने सुरक्षा रक्षकांवर जोरदार आक्षेप घेतला. मात्र, या संपूर्ण प्रकाराचा व्हिडिओ कॅमेऱ्यात कैद झाला आणि तो सोशल मीडियावर व्हायरल झाला. त्यानंतर नेटकऱ्यांनी महिलेच्या वर्तनावर संताप व्यक्त केला. विशेषतः जातिवाचक शिवीगाळ केल्याचा आरोप गंभीर असल्याने या प्रकरणाची चर्चा मोठ्या प्रमाणात सुरू झाली आहे.

दरम्यान, संबंधित महिलेने आपली बाजू मांडताना आपण त्या वेळी मद्यपान केले होते, हे मान्य केले. मात्र, आपण काहीही चुकीचे केले नसल्याचा दावा करत तिने माफी मागण्यास नकार दिला. आपण सोसायटीमध्ये एकट्या राहत असल्यामुळे काही लोक आपल्याला जाणीवपूर्वक लक्ष्य करत असल्याचेही तिने म्हटले आहे.

या प्रकरणी सुरक्षा कर्मचाऱ्यांकडूनही तक्रार करण्यात आली असून पोलिसांकडून घटनेची चौकशी सुरू आहे. व्हायरल व्हिडिओमधील कथित जातिवाचक शिवीगाळीमुळे आता या प्रकरणात कायदेशीर कारवाई होते का, याकडे लक्ष लागले आहे. सोसायटीतील सुरक्षा कर्मचाऱ्यांशी अशा प्रकारे अपमानास्पद वर्तन करण्याच्या घटनांवरही या प्रकरणामुळे प्रश्न उपस्थित झाले आहेत.

Dailyhunt
Disclaimer: This content has not been generated, created or edited by Dailyhunt. Publisher: News Danka